Hack ZingSpeeds - Chào Mừng Bạn Đã Đến Với Cộng Đồng Chém Gió Mạnh Và Đỉnh Nhất !!!!!
Tạm Thời Wed Diễn Đàn Này Là Chính , Mời Các Bạn Đăng Nhập Vào Đễ Tham Gia Cùng Cộng Đồng
Hack ZingSpeeds - Chào Mừng Bạn Đã Đến Với Cộng Đồng Chém Gió Mạnh Và Đỉnh Nhất !!!!!
Tạm Thời Wed Diễn Đàn Này Là Chính , Mời Các Bạn Đăng Nhập Vào Đễ Tham Gia Cùng Cộng Đồng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Có Những Hack Game Cực Kì Hấp Dẫn Có Những Game PC Hót Hấp Dẫn Thật Là Hót Vào Cộng Đồng Chém Gió Biến Thái Mấm Gái Gặp Gái Là Forum Khoái Lun =))~

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tháo Băng Driver ( Chỉ Dành Cho Ngoài Nét )

Go down 
Tác giảThông điệp
©—• Mon Thôn 2 •—©
Người Đã Lập Ra Forum
Người Đã Lập Ra Forum

Tháo Băng Driver ( Chỉ Dành Cho Ngoài Nét ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tháo Băng Driver ( Chỉ Dành Cho Ngoài Nét )   Tháo Băng Driver ( Chỉ Dành Cho Ngoài Nét ) I_icon_minitimeTue Feb 26, 2013 7:54 am

Hầu hết các quán net bây giờ đều xài cái nì vì nghĩ là nó bất khả xâm phạm. Nhưng bây giờ thì hết cái thời đó rồi. hehe. Vào luôn vấn đề chính:

Thường thì mình k làm đc gì đâu, nhưng cái mà mình chọc vào chính là cái bản quyền của nó. ai mà chả biết là nó sẽ không cho mình xài thêm tí nào nếu nó thấy mình đang xài chùa. Đơn giản. Nhưng hầu hết mấy chủ net đều xài cracked, làm sao đây?? Theo dõi và tự hiểu.

Các bước chính:
+ End task tiến trình censtat.exe
+ Chạy file censtat khác (sẽ cung cấp bên dưới) - thực ra file này là file nguyên thủy của nó, tức chưa cracked, chưa import bất cứ cái gì vào, nói chung, chính file này sẽ là công cụ của chúng ta. Khởi động lại một phát, tự nó đóng băng lại. Thật là khỏe.

Cụ thể:
+ Xài IbProcman để kill process censtat.exe, vì đã gọi là ra net thì sao mà mình mở Task manager lên được.Links Tải Đây : Mời Anh Em Nhấp Vào
Down file censtat nguyên thủy của Link Đây : Mời Anh Em Nhấp Vào
+ Giải nén ra, chạy cái file đó. File này chép sẵn trong usb cũng được, đảm bảo k có virus...
Nó hiện lên 1 thông báo gì gì đó, kệ nó, chọn ok, máy tự khởi động lại.
Xong rồi, chờ máy nó khởi động xong thì ta nhìn góc dưới màn hình sẽ thấy biểu tượng mũi tiêm màu đỏ. cái màu mà lâu lắm rồi mới thấy
Giờ ace muốn làm gì thì làm, cài cho nó cái keylog, nhẹ máy. gợi ý vậy thôi, tất cả tùy vào trí tưởng tượng phong phú của các ace

Tháo Băng Driver ( Chỉ Dành Cho Ngoài Nét )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Falcon's Soft - Ra : Hack Tâm Nhắm , Fix Lệch Tăm Nhắm , Dành Cho Game Bắn Súng